กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาฯ
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 ดร.กมลวรรณ เชาว์ช่างเหล็ก ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล ๒ มอบหมายคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธา พิมลลักษณ พระบรมราชินี โดยเวลา 07.00 น. ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวาย พระราชกุศลที่หอประชุมอำเภอชะอำ จ.เพชรบุรี และในเวลา 18.00 น.ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณที่ทรงมีต่อพสกนิกรชาวไทย ณ หอประชุมอำเภอชะอำ จ.เพชรบุรี |
โพสเมื่อ :
05 มิ.ย. 2567,11:13
อ่าน 309 ครั้ง
|