พิธีถวายเครื่องราชสักการะพานพุ่มทอง – พุ่มเงิน และลงนามถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี
วันที่ 31 พฤษภาคม 2567 ดร.กมลวรรณ เชาว์ช่างเหล็ก ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล ๒ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะพานพุ่มทอง – พุ่มเงิน และลงนามถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิม พระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 เพื่อสร้างจิตสำนึกความจงรักภักดีและการเทิดทูนสถาบันพระมหากษัตริย์ พร้อมทั้งปลูกต้นแก้วเจ้าจอมบริเวณหน้าอาคารเรียนอุตสาหกรรม ณ วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล ๒ |
โพสเมื่อ :
05 มิ.ย. 2567,10:49
อ่าน 295 ครั้ง
|