ปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษา ระดับชั้นปวช.3 และระดับชั้น ปวส.2
วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 ดร.กมลวรรณ เชาว์ช่างเหล็ก ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล ๒ มอบหมายให้นายสมพงศ์ กาศเกษม รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ พร้อมด้วยงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี จัดปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษา ระดับชั้นปวช.3 และระดับชั้น ปวส.2 ก่อนออกฝึกประสบการณ์วิชาชีพในสถานประกอบการ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 เพื่อชี้แจงแนวทางการปฏิบัติตนขณะเข้ารับการฝึกประสบการณ์วิชาชีพในสถานประกอบการได้อย่างมีประสิทธิภาพ กับนักเรียน นักศึกษา ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล ๒ |
โพสเมื่อ :
14 พ.ค. 2567,10:53
อ่าน 324 ครั้ง
|